3039 Các câu trả lời

6สัปดาห์ค่ะ มาแบบไม่รู้ตัวด้วยคะ

ท้องแรก 12 สัปดาห์, ท้องสอง 6 สัปดาห์ค่ะ

4w ประจำเดือนขาดไป1วันตรวจเจอ2ขีดเลยค่ะ

ใช่ค่ะ ของเราก็ปจด.ขาดไป2วัน ตรวจก็ขึ้นสองขีดเข็มชัดเลย 4w2d รอไปฝากครรภ์อยู่ค่ะ

TapFluencer

ประจำเดือนขาด 1 วันก็ตรวจเจอเลยค่ะ 😍

VIP Member

7 week จ้าแต่พอไปซาวหมอบอกว่า 3-4 week เองจ้า

26สัปดาห์ค่ะเพราะว่าท้องไม่ออกเลย.

6 สัปดาห์จ้าถถึงรู้ว่าตัวเองท้อง🤣🤣

ตอน8สัปดาห์ค่ะพึ่งรู้ว่าตัวเองท้อง

ดูตั้งแต่เดือนแรก รู้เลยตั้งใจสุดๆ

VIP Member

รุ้ตอน 8สัปดาห์จร้าประจำเดือนไม่มา

Câu hỏi liên quan