3039 Các câu trả lời

5สัปดาห์ค่ะเพราะว่าประจำเดือนขาดเลยลองตรวจจ้า

5wค่ะตรวจตอนเดือนพฤศจิกายน ตอนนี้3-4เดือนแล้วค่ะ

ท้องได้3เดือนไม่รู้ตัว ไม่แพ้ไม่มีอาการเลยค่ะ

ประจำเดือนขาด1อาทิตย์ก้อซื้อที่มาตรวจแล้วค่ะ

ท้องแรก2เดือนครึ่งค่ะ ท้องสองจะเข้า4เดือนแล้ว

VIP Member

15วีค เพราะซื้อที่ตรวจมาตรวจ ไม่มีอาการอะไรเลย

เราปล่อยตอนไข่ตก​ อีก​ 2​ สัปดาห์​ตรวจก็เจอเลย

สัปดาห์แรกค่ะลูกคนที่2แล้วก็เลยรู้ว่าท้องค่ะ

4 สัปดาห์ คะ ประจำเดือนไม่มาพอตรวจก็้ท้องเลยคะ

VIP Member

19สัปดาห์คะ ท้องเล็กมากเลยไม่รู้ว่าตัวเองท้อง

Câu hỏi liên quan