43 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด 25 ตุลาคม เหมือนกันคะ ทราบเพศแล้วคะเพราะเราตรวจเลือดคัดกรองดาวน์ซินโดรมเลยทราบเพศไปด้วย

10ตุลาค่ะ แต่เพศหมอยังบอกไม่ชัวร์แต่น่าจะผู้ชายค่ะ รอลุ้นหมอนัดเดือนนี้น่าจะได้คำตอบชัดเจนค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้29 ตุลา หมอยังไม่บอกเพศเลยคะ นักอีกทีปลาเดือนคงได้รู้มั้ง แอบอยากรู้เบาๆ ^^

VIP Member

บ้านนี้คลอดประมาณ 31 ตุลา หมอนัดวันศุกร์นี้ ไม่รู้จะเห็นเพศไหม 😀😀😀

25 ตุลาค่ะ ตอนนี้ 15W5D ยังไม่ทราบเพศเลย ตื่นเต้นมากๆค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 18 ตุลาคม ยังไม่อัลตร้าซาวด์เลยคะ😊

กำหนดคลอด​ 22 ตุลา​ คะ​ บางวันเหมือนมีปลาตอดในท้อง

27 ตุลาคะ ยังไม่รู้เพศเลยคะ หมอจะบอกตอนไหนอะคะ

9ต.ค. เพศหญิงค่ะ ถุกใจคุณพ่อมาก ดีใจสุดๆๆๆค่ะ

26 ตค. ค่ะ ยังไม่รู้เพศค่ะ แม่ท้องใหญ่หรือยังคะ

ใหญ่มาก

Câu hỏi liên quan