14 Các câu trả lời

20w ยังไม่ได้เตรียมอะไรไว้เลยค่ะเพราะพึ่งครึ่งทางเอง กะว่ารอสัก7-8เดือนก่อน คิดว่าจะซื้อแต่ของที่จำเป็นในตอนคลอดแค่ไม่กี่อย่าง

เรา 21 week ยังไม่ได้เตรียมเลยคะ แต่พอดีเราขายเสื้อผ้าเด็กแรกเกิด เลยขายออกไปก่อน แล้วตัวเองค่อยเตรียม

ออค่ะ

VIP Member

ยังไม่ได้เตรียม แต่ไปเดินดูๆเปรียบเทียบราคาคุณภาพไว้แล้วค่ะ😊

ออค่ะ

20สัปดาห์ก็ยังไม่เตรียมเลยจ้าเพราะยังไม่รู้เรื่องเพศลูกค่ะ

23+3วีค ยังไม่เตรียมเลยจ้าเพราะยังไม่รู้เพศน้องไม่ให้ดูเพศเลย

ยังไม่รุ้เหมือนกันค่ะทยอยซื้อแต่พวกที่นอนขวดนมแต่เสื้อผ้าจะรอรุ้เพสก่อนค่ะ

บ้านนี้20วีคจะเตรียมเหมือนกันแม่บ่นว่ารีบไปไหนเด็กยังไม่ออก

ของหลายอย่างพอถึงเวลามันจะลืมเตรียมใว้เนิ่นๆดีแล้วค่ะแม้ฝ่

20วีค ยังไม่เครียมเลยค่ะ แค่ดูๆราคาไว้ค่ะ เพราะยังไม่รู้เพศ

ขอให้แข็งแรงนะค่ะ

เท่ากันเลยค่า ยังไม่เตรียมค่าแม่รอใกล้ๆ อีกหน่อยค่า

บ้านนี้ทยอยซื้อกัวทองใหญ่จะไปไม่ไหว

21วีคยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะหนูเปนผู้หญิงนะแม่ๆ

บ้านนี้ทยอยตั้งเเต่รู้เพศเลยค่ะ ตั้งเเต่17w

บ้านนี้ตรวจคัดกรอง NIPD ค่ะ จะรู้เพศที่เเท้ของลูก100%ด้วยค่ะ ราคาอยู่ที่13,000ค่ะเเม่