32 Các câu trả lời

ของเรา 3 กันยา แต่ยังไม่ได้ซาวเลยค่ะ ประจำเดือนวันแรก 27 พฤศจิกา ประจำเดือนแม่ๆไล่กับเรามั้ยค่ะ

ของบ้านนี้ประจำเดือนล่าสุด22พย.คะใกล้ๆกันเลย❤

ไปฝากท้องมาเมื่อเช้าเลยค่ะ ประมาณ 3 ก.ย ใกล้เคียงกันค่ะ 😊

ขอบคุณค่ะ

20 กันยาเลยจ้าา. ซาวด์ 2 ครั้งแล้วหมอบอกอาจจะเปนท้องลม.

บ้านนี้7ก. ย. จ้าวันที่17ก. พ. หมอนัดตรวจท้องค่ะ

ว้าวไล่ๆกันเรยแข็งแรงทั้งแม่ทั้งตัวเล็กนะคะ❤❤❤

ทีมกันยาค่ะ. หมอนัด 12 กันยา ตอนนี้ 9w 3d ❤️

สู้ไปด้วยกันนะคะแม่❤❤

คนเกิด กย เยอะเหมือนกันนะแอปนี้

ใช่คะแม่ ลุ้นๆคะ ทีมกันยาสุ้ๆ❤❤

ท้อง2ค่ะ 7+2วีคค่ะ กำหนด20กันยายนค่ะ

ขอบคุณนะจร้า

10week 6 Day หมอยังไม่ซาวเลยจ้า คลอด 2 กย. 63

ว้าวไล่ๆกันเรยแข็งแรงทั้งแม่ทั้งตัวเล็กนะคะ😍😍🤰🏻

แม่บ้านนี้11​w ค่ะกำหนดคลอด​1ก.ย.

ไล่ๆกันเรยแข็งแรงทั้งแม่ทั้งตัวเล็กนะคะ❤❤😘

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดวกันเลยค่ะ😊

สุ้ไปด้วยกันนะคะแม่❤❤

Câu hỏi liên quan