9 Các câu trả lời

ท้องแรกคลอดเซนต์เมรี่ ท้องที่สองคลอดที่มหาราช ดูแลดีทั้งสองที่ค่ะ แต่มหาราชจะเอาน้องมาให้คุณพ่อคุณแม่ดูแลเองตั้งแต่ออกจากห้องคลอดเลย และมีคลีนิคนมแม่ให้คำแนะนำการให้นมบุตร ส่วนเซนต์เมรี่เอาน้องมาให้เป็นเวลาคะ

ค่าคลอดเท่ารัยคะที่มีหาราช

เราคิดว่าจะคลอดมหาราชค่ะ ท้องแรกตอนนี้จะ5เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ฝากท้องที่ ป.แพทย์ 2 คิดว่าน่าจะคลอดที่นี้เลยค่ะ

คลอดที่ รพ.มหาราชค่ะ ฝากพิเศษกับหมอค่ะ

มหาราชค่ะ ดีที่สุดแล้ว คือไปรักษา

รอคุณแม่ที่อยู่โคราชมาตอบด้วยคนค่า

พี่สาวคลอดมหาราชค่ะ ทั้งสองท้องเลย

เราคลอด รพ ค่ายสุรนารีค่ะ

VIP Member

มหาราชอีกเสียงค่ะ

Câu hỏi liên quan