14 Các câu trả lời

ซาวด์เจอตั้งแต่ 13 วีค หมอบอกว่าเหมือนจะเป็นผู้ชายเลย ตอน 16 วีคก็ไปดูใหม่ก็อ้าขาโชว์ไปเลย 24 วีคก็ดูอีกค่ะ เผื่ิน้องเขาเปลี่ยนใจสรุปก็ยังเป็นผู้ชายเหมือนเดิม

บ้านนี้ตรวจนีฟค่ะ ท้องแรกรู้ตั้งแต่10วีคเลย ท้อง2ตรวจนีฟตอน12วีค แต่คุณหมอบอกตั้งแต่ก่อนตรวจนีฟเลยค่ะว่า ผญ ผลนีฟออกมาก็ตรงกับคุณหมอค่ะ😊

ดีค่ะแม่จะได้เตรียมคลอดถูก😊

บ้านนี้ซาวดูเพศตอน12วีคได้ผู้หญิงจ้า 4หมอบอกหญิงทุกคน ตอนนี้22+6แล้วจ้าดิ้นดีมาก

บ้านนี้27wแล้วยังไม่รู้เพศเลยน้องหนีบแน่นมาก😅

หมอบอกคร่าวๆ ตอน15วีคค่ะ บอกชัดๆอีกทีตอน 18-19 วีคจ้า

ดีเลยค่าแม่ตะได้เตรียมของถูก😊

ของเรารู้ตอน18วีคค่ะ น้อนเป็นผู้ชาย

ดีเลยค่ะจะได้ซื้อของเตรียมถูก

ประมาณ 13-14 วีคค่ะ ตรวจนิฟจ้า

บ้านนี้รู้ตอน20wค่า ลูกสาว

รู้ตอน19วีคค่า ได้ผู้ชายย

ดีเลยค่ะแม่จะได้เตรียมของให้จ้าวถูก😊

รู้ตอน16วีคค่ะ ได้ผู้ชาย

ดีเลยค่ะจะได้เตรียมของถูกค่ะแม่