6 Các câu trả lời

เข้าไปดูท่าจับลูกเรอในยูทูปคะแม่ เค้าจะมีหลายท่า ลูกเราบางครั้งจะเรอท่าพาดบ่า บางครั้งก็จะเรอท่านั่ง ถ้าทำท่าไหนแล้วเค้าไม่เรอ เราก็จะเปลี่ยนท่า เค้าก็จะเรอออกมาค่ะ

VIP Member

เพิ่มเติมค่ะ เราใช้จุกนมแบบถ้าไม่ดูดจะไม่ไหลค่ะ ช่วยเรื่อง การดูดลมเข้าท้อง และลดการสำลักด้วยค่ะ

พอดีน้องกินนมแม่ค่ะ น้องเรอยากพอจับเรอก็ตื่นแล้วก็จะกินนมอีกค่ะ

บ้าน​นี้​ทายามหาหิงค์ช่วยค่ะ​ ทารอบสะดือฝ่ามือฝ่าเท้าค่ะถ้าลูกท้องอืด​ลูกจะตดดีมากค่ะ

VIP Member

นวดท้องใต้สะดือไปทางด้านซ้ายนวดเบาๆ ประมาณครั้งละ5 นาที

ขอบคุณค่ะแม่ๆ

นวดท้อง ให้น้องทำท่าปั่นจักรยาน

ขอบคุณนะคะ

ตามด้วยคนค่ะ

Câu hỏi liên quan