แม่บ้านไหนฝากคลินิคมั้งค่ะ

แม่ๆบ้านไหนฝากคลินิค แล้วโดนฉีดวัคซีนสองรอบมั้งค่ะ แม่บ้านนี้ฉีดครบแล้วตอนฝากท้องแรกๆ เจาะเลือด ผลออกมาก็ปกติ ผ่านมาแค่3-4เดือน เมื่อวานไปหาหมอนัด แต่ได้หมอที่ไม่ได้ตรวจเรารอบแรก ฉีดวัคซีนให้ไหม่ แล้วรอบน่า บอกจะเจาะเลือดอีก แม่บ้านนี้เลยงง แล้วปกติเราฝากคลินิคเราเสียตังเตม หมอก็ต้องซาวให้เราทุกครั้ง แต่หมอถามเราว่า จะซาวไหม เราบอกซาวค่ะ เขาบอกอยากเหนอะไร แม่นี้งงเลย พอซาว ให้ ก็ซาวแบบชุ่ยๆๆ ไม่เหมือน หมอก่อนน่านี้ ตรวจให้ละเอียดหมด เมื่อวานเสียค่าใช้จ่ายแพงไม่พอ แถมเสียความรู้สึก ค่าใช่จ่ายเสีย เกือบฝากท้องครั้งแรก ปกติ โดนไม่กี่บาทเองค่ะ

12 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ฝากคลีนิคค่ะดูแลดีทุกอย่างราคาไม่แพงด้วย

เจอหมอแบบนี้ก็ไม่ไหวนะคะ😥😥😥

Câu hỏi liên quan