58 Các câu trả lời

เราเป็นจ้า 33 วีค กำหนดคลอดเรา 1 ตุลาคม น่องไม่กลับหัวแถมนอนขวางท้องเราด้วย ขอซาวดูหน้าก็ไม่ให้เห็นนอนหันหลังให้ตลอด แอบกังวนจัง หมอแจ้งว่าถ้าไม่กลับ ต้องผ่าแล้วหละ 😅 ตอนนี้ก็ดิ้นไม่สม่ำเสมอ บางวันดิ้นทั้งวันทั้งคืน บางวันดิ้นเบามากจนเรานับยากมาก เราไปโรงบาล ตรวจการดิ้น ติดเครื่อง ผลก็ออกมาดิ้นปรกติดี แถมดิ้นดีด้วย แต่เราไม่รู้สึกเลย กังวนใจตลอด 😢

21ตุลาจ้าซาวตอน27wหมอบอกหัวน้องยุด้านล่างแล้วค่ะแต่ยังลงไม่สนิทดี รอหมอนัดอีกทีค่ะจะได่รุ้ชัวว่ากลับหัวสนิดหรือยังหมอนัด23/8/63นี่จ้า

บ้านนี้ กำหนดคลอด 2ตุลา ตอนนี้33w+2 กลับหัวเเล้วค่ะ คุนเเม่ค่ะ จำวันคลอดผิดหรือป่าวค่ะ ถ้า35w กำหนดคลอดต้องเป็น กันยา

คุณแม่ ถ้าอายุครรค์35w กำหนดคลอดน่าจะเป็น กันยานะคะ เราก็ 35w คะ คุณแม่ นับผิด หรือว่าคุณหมอ นับผิดคะ

6 ต.ค.ค่ะ ตรวจล่าสุดตอน 30+วีคยังไม่กลับหัวเหมือนกันค่ะ รอลุ้นรอบนี้ค่ะ 33+ แม่ไม่อยากผ่าคลอด😅😅😅

บ้านนี้ตอนที่ซาวดูเพศน้องตอน 24+5 w น้องกับหัวแล้วปัจจุบัน 29+4w กำหนดคลอด 28 ตค.จร้าา

35w ทำไม่แม่คลอดตุลา อ่า เรา34+5 คลอด21กันยา แต่นัดผ่า10กันยา น้องกลับหัวตั้งแต่ 28w ค่ะ

แอบสงสัย แฮ่ๆ

บ้านนี้7ตุลาค่ะ นัองเอาหัวลงแต่ยังไม่ใช่ลงแบบจะคลอดนะคะคุณหมอบอก

32wยังไม่กลับหัวเหมือนกันค้ะ​ อยู่ท่าก้น​ ต้องผ่าคลอดเหมือนกันค่ะ

35wวันนี้พอดี กลับหัวตั้งแต่ 33 แล้วค่ะ กำหนดคลอด20กันยาค่ะ

Câu hỏi liên quan