23 Các câu trả lời

เคยเป็นที่ฝ่ามือค่ะ เป็นผื่นแดงๆ เกามากๆก็จะมีตุ้มใสๆ ทรมานมากค่ะ ขนาดจะอุ้มลูกยังไม่กล้าเลยค่ะ (กำมือไม่ได้ด้วย) 😭

ตอน 8 เดือนคันตามตัวค่ะเป็นผื่นค่ะ แต่เป็นไม่กี่อาทิตย์ก็หายค่ะ ตอนนี้ 9 เดือนใกล้คลอดละค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคะ ทั้งมือทั้งเท้า เหมือนแพ้อะไรแต่ไม่ใช่ คันมากยิ่งเกายิ่งมันส์😂😂😂

ไปหา3รอบแล้วค่ะแต่ไม่หายสักทีคันมากค่ะกลางคืนแทบไม่ได้นอน

เป็นทั้งเท้าทั้งมือคะ ส่วนตัวก็จะเป็นจุดแดงแต่ไม่เยอะ

เป็นนะคะแต่ไม่เยอะขนาดนี้ ไปปรึกษาคุณหมอ​ดีกว่าค่ะแม่

VIP Member

คนท้องภูมิจะตก อาจจะแพ้อะไรได้ง่ายขึ้นนะคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ.ยิ่งเหนื่อยออกคันมากๆเลยค่ะ

ไม่ถึงขนาดนี้ค่ะเป็นผื่นคันที่อใบหน้าขา

เป็นค่ะ ทนหน่อยค่ะแม่ ประมาน2อาทิตจะหายไป

ไปพบหมอเลยค่ะเสี่ยงครรภ์​เป็นพิษ

Câu hỏi liên quan