24 Các câu trả lời

เป็นค่ะ​ หงุดหงิด​ได้ทุกอย่างเลย เเฟนไม่เข้าใจและยังทะเลาะกันอีกอ่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ จนบางทีแฟนก็งงว่าเป็นอะไรเดี๋ยวดีเดี๋ยวร้าย555

555+ช่ายเลย เป็นแบบนี้ งง ตัวเองเหมือนกันค่ะแล้วมีวิธีแก้ยังไงบ้างคะ

เป็นค่ะดร่าม่าหนักมาก หงุดหงิด สงสารเเฟนที่ต้องค่อยรับอารม

เปนเหมือนกันคะ วันนึ่ง100อารม ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน เฮ้อออ

เป็นเหมือนกันค่ะบางทีก็นึกว่าตัวเองบ้าดีนะที่แฟนเข้าใจ

เป็นบ่อยมากค่ะ บางครั้งก็งงกับตัวเองเหมือนกันค่ะ

หาเวลาไปเที่ยวพักผ่อน คุณแม่จะได้ผ่อนคลายบ้าง

ฮอร์โมนค่ะแม่ อธิบายให้สามีฟังด้วยนะคะ

เปนบ่อยคะแต่แฟนเข้าใจเลยไม่มีปัญหา

เป้นเหมือนกันเรยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan