86 Các câu trả lời

ถ้าชอบกินแช่บ รสจัด ของเปรี้ยวผู้ชายค่ะ เป็นสิวหลังหน้าอก

ชิวมากค่ะ ไม่แพ้ อยากกินของแซ่บๆ สิวมีบ้างไม่เยอะเท่าไร

บ้านนี้ลูกชายไม่ทานของเปรี้ยวเลยค่ะ ชอบแต่ของหวาน

เวียนหัว ง่วงนอน ขี้เกียจ ชอบกินเส้น ชอบกินเปรี้ยว

ท้องแรกลูกชายไม่มีอาการแพ้อะไรเลยค่ะ ปกติหมด 🤣🤣

บ้านนี่ท้องลูกสาวไม่แพ้อะไรเลยปกติทุกอย่างคะ🥰

ลูกสาวไม่แพ้อะไรเลยค่ะชแบกินของหวานชอบนอนค่ะ😂

มีลูกชาย2คนค่ะไม่แพ้ชอบกินผลไม้กับของหวานค่ะ

เราไม่แพ้อะไรเลยค่ะทำงานทุกวันจนคลอดเลยค่ะ

ได้ลูกชายค่ะ ไม่แพ้อะไรเลย อยากกินแต่ส้มตำ

Câu hỏi liên quan