50 Các câu trả lời

ว้าว!!! คุณแม่สวยมากค่ะ อิฉาเบาๆ เราหน้าเห่อ สิวเต็มหน้าเลยคะ😊

บ้านนี้มีฝ้ากับคอมีรอยแล้วก็จักแร้ค่ะแม่ แต่ก็แต่งได้ปกติค่ะ ถ้าเปนสิวอย่าเพิ่งใช้ยาแต้มสิวน่ะค่ะจะอันตราย รึไม่ก็อ่านฉลากก่อนค่ะแม่✌️✌️✌️

คุณแม่สวยมากคะหุ่นดีด้วย ส่วนทางนี้สภาพดูไม่ได้เลย555

หลังคลอดค่อยกลับมาฟิตค่ะแม่ ตอนนี้ปล่อยตามธรรมชาติไปก่อนค่ะแม่✌️✌️✌️

38w6d กำหนด10 มีนา ค่ะ รู้สึกว่านานจัง อยากเจอเจ้าชายน้อยแล้วว

น่าจะเร็วๆนี้ค่ะแม่ ลูกชายเหมือนกันเรย ขอให้คลอดง่ายๆปลอดภัยแข็งแรงทั้งคู่น่ะค่ะ✌️✌️✌️

บ้านนี้38wแล้วยังไม่แตกเลยคะ อยากเห็นหน้าตัวเล็กแล้ว😂

ขอบคุณค่าคุณแม่

คุณแม่สวยจังค่ะ บ้านนี้อายุ20 พอท้องมาโทรมมากค่ะ5565

บ้านนี้แต่งตั้งแต่ก่อนท้องอยู่แล้วค่ะแม่ งง เหมือนกันบางคนบอกลูกชายจะขี้เกรียจแต่งตัว แต่ยังชอบแต่งเหมือนเดิมเรยค่ะ จนตอนแรกคิดว่าได้ลูกสาว😁😁😁

บ้านนี้36+3 ดิ้นเก่งมาก คุณหมอนัดผ่า16มีนาคมนี้คร้าบ 👶🏻

ขอบคุณค่ะ เช่นกันนะคะ🥰

VIP Member

บ้านนี้38+6ยังเงียบอยู่เลยจ้าา ผชคับ กำหนด12-03-63

ใกล้แล้วค่ะแม่ ตื่นเต้นแทน ผช เหมือนกันค่ะ✌️✌️✌️

คุณแม่สวย ออร่ามากค่ะ มีเคล็ดลับดูแลยังไงคะ

ปกติแม่ก็ผิวขาวเหลืองอยู่แล้วค่ะแม่ แต่น่าก็มีฝ้ากระอยู่น่ะค่ะ ไม่ได้บำรุงผิวเปนพิเศษเรย น่าจะมาจากอาหารการกินของเราด้วยค่ะตั้งแต่ท้องก็ไม่ค่อยได้ตามใจปากเท่าไหร่ ทานผักผลไม้เยอะกว่าก่อนท้องคูณสองเรยก็ว่าได้ค่ะแม่ เมื่อก่อนไม่ค่อยทานผลไม้เรยน้อยมาก ชอบทานของหมักดองซะส่วนใหญ่ พอท้องก็ลดไป80-90%เรยค่ะ

ท้องเท่่ากันเลยค่ะแม่ยังกลัวลูกตัวเล็ก36+2

ครั้งน่าแม่ถามคุณหมอเรยน่ะค่ะ ถ้าสงสัยหรือกังวลเรื่องอ่ะไร ถามได้เรยค่ะ ไม่ต้องกลัวน่ะค่ะแม่ กลับบ้านมาจะได้ไม่กังวลจร้า✌️✌️✌️

แม่สวยมากค่ะ บ้านนี้38wพอดีกำหนด17/3/63 ผช.คับ

ใกล้แล้วค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยคลอดง่ายๆน่ะค่ะ✌️✌️✌️

Câu hỏi liên quan