35 Các câu trả lời

ทานได้ค่ะยิ่งทานยิ่งดีเลยโปรตีนของแอมเวย์ตัวนี้ลูกจะสมองดีพัฒนาการเร็วจะฉลาด ที่สำคัญลูกจะมีขาวใสมีออร่าไม่ซีดด้วยดีมากๆค่ะตัวนี้

VIP Member

ไม่ทานอาหารเสริมหรือวิตามิน​เสริมอื่นๆนอกเหนือจากของที่หมอสั่งจ่ายค่ะ ทานแค่ตามหมอให้มา​ อาหารครบ5หมู่ เน้นไข่​โปรตีน​ ผัก​ผลไม้ค่ะ

สำหรับแม่มันคือดีมากคะ แม่ทานตั้งแต่รู้ว่าท้องได้ 12w จนถึงคลอดน้อง38w3d น้องออกมาไม่มีไข ไม่เหลือง แข็งแรงดีพึ่งคลอด 30/09/63

🥰🥰🥰

โปรตีนของนิวทรีไลท์​คุณ​แม่ทานได้ค่ะ​ แต่น้ำมันปลา​ให้ทานได้ถึงแค่​ 7​ เดือนนะค่ะ​ ทักมาคุยได้นะค่ะ​ เพราะทานตัวเดียวกัน

เช้า​ 2​ เย็น​ 2​ แต่ทานได้ถึงแค่​ 7​ เดือนนะค่ะ

VIP Member

ถ้าฉลากเขียนว่าสตรีมีครรภ์ไม่ควรรับประทานก็อย่าดื้อกินนะคะแม่ ทานแค่ยาที่หมอให้แม่แค่นั้นก้เพียงพอค่ะ

เคยทานก่อนตั้งครรภ์ค่ะ พอรู้ว่าตั้งครรภ์ก็หยุดทานค่ะ เราทานแต่วิตามินที่คุณหมอให้มาเท่านั้นค่ะ

ทานได้ค่ะคุณแม่ เราก็ทานค่ะท้องแรกพอคลอดลูกชายแขนขาแข็งแรงเร็วมาก ท้องนี้ท้องที่สองก็ทานค่ะ

ทานอยู่เหมือนกันค่าโปรตีน น้ำมันปลา แคลเซียม หลักๆ ตั้งแต่ยังไม้ท้อง จนตอนนี้ท้องได้ 25weeks ละจร้า

คุณหมอแนะนำว่า ให้ทานอาหารให้ครบ5 หมู่ และทานวิตามิน แคลเซี่ยมที่หมอให้มาก็เพียงพอแล้วค่ะ

ทานได้ค่ะ​ ปลอดภัย​ ตอนนี้ก็ทานอยู่ค่ะทานตั้งแต่ยังไม่ท้อง​ จนตอนนี้​ 32wแล้วค่ะ​