57 Các câu trả lời

บ้านนี้ฉีดเข็มแรกตอน3เดือน เข็มที่2ห่างจากเข็มแรก1เดือน เข็มที่3 ห่าง6เดือนค่ะ^^

บ้านนี้ฉีดตอนท้องแก่2เข็ม ส่งภูมิคุ้มกันให้ลูกด้วย เหลือหลังคลอดอีก1เข็มจ้า

ตอนนี้ 14w ฉีดไป 2 เข็มแล้วค่ะ เข็มแรกตอน 6w เข็ม 2 ตอน 11w จ้าา ตอนนี้เหลืออีก 1 เข็มค่ะ

ถ้าแม่ไม่เคยฉีดในรอบ10ปี หมอจะฉีดให้ช่วงอายุครรภ์26-28สัปดาห์ค่ะ บอกหมอเลยค่ะ

ฉีดไป2เข็มแล้วคะ เข็มแรกฉีดตอนฝากท้อง เข็ม2หมอนัดไปเกินเดือนฉีดอีกคะ

บ้านนี้ฉีด บาดทะยัก คอตีบ ไอกรน ตอน 27+4 คะ เข็มเดียวอยู่เรยคะ เมื่อยมาก

เราเพิ่งฉีดตอน 27w5d ค่ะเข็มแรก แบบรวมบาดทะยัก คอตีบ ไอกรน ในเข็มเดียว

17w ฉีดมาสองเข็มแล้วค่ะ เข็มแรก7wเข็มสอง17w ฉีดทีปวดไปเป็นอาทิตย์เลย 😂

VIP Member

บ้านนี้ฉีดตั้งแต่ฝากครรภ์วันแรกเรยค่ะแร้วก็เดือนถัดไปอีก1เข็มค่ะ

ถามมาแล้วคหมอบอกฉีดหรือไม่ฉีดก็ได้ เหมือนตรวจก่อนตั้งครรถ์แล้วยังมีภูมิอยู่หมอเลยไม่เน้นมั้งคะ ถ้าแม่ๆฉีดกันแบบนี้ เด่วเจอหมออีกที 33วีคจะลองถามดูค่ะว่าถ้าขอฉีดจะเป็นอันตรายมั้ย ท้องเริ่มแก่ละด้วย

บ้านนี้เพิ่งฉีดเมื่อวานค่ะ ตอยฉีดไม่เจ็บ แต่ฉีดเสดปวดแขนมากๆ 26w

Câu hỏi liên quan