33w อยากคลอดธรรมชาติแต่น้องไม่กลับหัว

แม่ๆท่านไหนน้องกลับหัวตอนอายุครรภ์มากๆมั๊ยคะ ถ้าน้องยังไม่กลับหัวตอนนี้เรายังมีโอกาสได้คลอดธรรมชาติอยู่มั๊ยคะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ท้องแรกคะ

10 Các câu trả lời

บ้าน​นี้ซาวด์เมื่อ12มีค.ที่ผ่านมา อายุครรภ์​37วีค​ น้องไม่กลับหัว​ หนัก3369กรัม หมอนัดผ่า18มีค.นี้แล้วค่าา​ หมอกลัวว่าจะเจ็บท้องก่อนและน้องจะยิ่งตัวโตขึ้นอีก แม่เตรียมตัว​แล้วค่ะ🥰

2y trước

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ ทางนี้ก็อยากให้ถึงวันคลอดมากๆแล้ว

ใจเย็นค่ะแม่ ยังมีเวลาให้เขากลับหัวได้อยู่นะคะ ถึง36 สัปดาห์เลย บางคนก็อาจกลับช่วงใกล้คลอดก็ได้ค่ะ สังเกตุท้องไว้นะคะมันจะลดต่ำลงค่ะ

2y trước

ขอบคุณค่ะ

ยังมีเวลาค่ะบ้านนี้ไปอัลตราซาวด์37w5dน้องไม่กลับหัวคุณหมอให้ผ่าแม่เครียดไม่อยากผ่าพอ38w5dน้องก็กลับหัวค่ะ

2y trước

จริงค่ะแม่บ้านนี้น้องยังกลับเลย ตอนเเรกก็เครียดไม่อยากผ้าเหมือนกันพอทำใจได้น้องก็แอบกลับหัวให้แม่แล้วค่ะ

ของเราไม่กลับหัวเลยคะ อยู่ลักญณะแนวขวาง ตอน35weekน้องหนัก3200น้องเลยกลับยากคะ

2y trước

ใช่คะ บ้านนี้ก้อผ่าแน่นอนแต่ต้อง38week นะคะเพื่อที่จะเปนปกติของน้องเองคือน้องจะพร้อมเตมที่เหมือนกันคะ

บ้านนี้กลับหัว 36 วีค 5 วันค่ะ ตอนนี้รอเจ็บท้องอย่างเดียวเลยค่ะ

2y trước

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้ก็ลุ้นมากๆ อยากให้กลับหัวได้แล้ว

Thành viên VIP

ยังมีเวลาอีกคะแม่ น้องยังหมุนได้อีกคะถึง36วีค

2y trước

รอลุ้นมากเลยค่ะ

Influencer của TAP

เรากลับตอน35ค่ะแม่ ใจเย็นน้า รอเค้าหน่อย

2y trước

ลุ้นมากค่ะแม่ นัดหน้านี้หมอจะฟันธงเรื่องผ่าคลอดแล้ว

Super Mom

รอน้องกลับหัวนะคะ เอาใจช่วย

2y trước

ขอบคุณค่าาา

ของเรากลับหัวตอน 33w ค่ะ

2y trước

✌🏻✌🏻

Super Mom

รอได้ถึง 37w ค่ะแม่

2y trước

ลุ้นทุกวันเลยค่ะแม่