54 Các câu trả lời

ก่อนท้องไม่ทานหวานค่ะ ตอนยังไม่รู้ว่าท้องทานเปรี้ยว ผลไม้รสเปรี้ยวตลอด พอรู้ไม่แตะเลย อยากกินแต่อะไรหวานๆ ปกติทานเปรี้ยว เค็มนำ เดี๋ยวนี้หวานนำตลอด รอลุ้นเพศตอนคลอดค่าาา

เหมือนกันค่ะก่อนท้องไม่ค่อยทานหวาน พอท้องชอบทานขนมหวาน ไอศครีม น้ำหวาน มากๆ ปกติทานเปรี้ยว เค็ม เผ็ด เดี๋ยวนี้ต้องมีของหวานเพิ่มมาตลอด ตรวจเบาหวานปกติค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ระวังเรื่องน้ำตาลนะคะ บ้านนี้ต้องกินช็อคโกแล็ตทุกวันเลย แถมติดกินเค้กมากๆ555555 นน ขึ้นไวมาก แต่ตรวจน้ำตาลไม่เจอ ปกติ 555 รอดตัวไป 55

บ้านนี้ติดขนมหวานมากค่ะ. อะไรที่กินแล้วอ้วน นั้นชอบมากค่ะ ทั้งๆที่ก่อนท้องเป็นคนรักหุ่นมากกลัวอ้วน ได้24wแล้วค่ะได้ลูกสาว

ชอบค่ะตี1ตี2ก้อต้องกินเพราะหิวชอบมากที่สุดคือข้าวเหนียวดำไม่ได้กินร้องเลยค่ะปกติเป็นคนไม่ชอบกินของหวานพอท้องต้องได้กิน

ก่อนท้องแทบไม่แตะเลยค่ะ หลังท้องนี่สรรหาแต่ของหวาน ต้องพยายามห้ามใจสุดๆค่ะ กลัวเป็นเบาหวานแล้วลูกไม่แข็งแรง

ติดกินขนมของหวานเหมือนกันจ้า โดน้จาะเลือดหาเบาหวาน 😅 รอดตัวไป พยายามลดๆของหวานถึงไม่เจอก็กันไว้ดีกว่าแก้

เป็นเหมือนกันค่ะ ก่อนท้องไม่กินหวานเลย พอท้องชอบกินหวานมากขนมหวานของโปรดเลยไม่ได้กินจะหงุดหงิดมาก

บ้านนี้ก่อนท้องก็ไม่ชอบของหวานค่ะ แต่พอท้องกินเกือบทุกวันเลย แต่ตอนนี้ต้องงดเพราะเป็นเบาหวาน

เหมือนเป็นอาการแพ้ท้องอย่างนึงค่ะ เมื่อก่อนชอบทุเรียนมากกกกก แต่พอท้องก็หมางเมินกันไปเลย