32 Các câu trả lời

บ้านนี้น้ำหนักไม่ค่อยขึ้นยังโดนหมอจับตรวจ3ครั้งแล้วแม่🤣 ที่บ้านมีคนเป็นเบาหวานหมอเลยตรวจบ่อย แขนเขียวไปหมด 27วีค 3โล

น้ำตาลได้ตรวจทุกคนอยู่แล้วคะแม่ ไม่ว่าน้ำหนักจะขึ้นเยอะหรือขึ้นน้อย บ้านนี้32วิคน้ำหนักขึ้นมาแค่4โลยังได้ตรวจเลยคะ

หนูก็ฝากคลีนิกค่ะได้กินทุกคน

18+2 บ้านนี้ขึ้นมาเกือบ10แล้ว มาตรวจเจอน้องตอนน้อง3เดือนแล้ว ก่อนหน้านี้ที่ไม่รู้คือกินแหลกมากค่ะ ไม่ได้สนใจไรเลย 😅

น้ำหนักเราไม่ขึ้นเลย​ แต่เรามีน้ำตาลปนในฉี่ตลอดเลยทุกครั้งที่ตรวจฉี่​ ตอนนี้รอหมอส่งตัวไป​ รพ.​ อย่างเดียว​ 😂😂

18+2w ไม่ขึ้นสักโลเลยค่ะ แต่น้องโตตามเกณฑ์อายุครรภ์ ที่ไม่ขึ้นเพราะช่วงแรกแม่แพ้ท้องหนักค่ะ น้ำหนักลงไป3กิโลกว่า

ท้องนี้หนัก42 หมอยังให้ตรวจเลยค่ะ เผื้อความปลอดภัยของเรากับลูก ทำไมถึงไม่อยากตรวจหรอคะ?

20 week ขึ้น2โลค้า ท้องสอง ท้องแรกจาก นน.48 ก่อนคลอด86 🤣 ปัจจุบัน62 จ้า ท้องสองแพ้หนักเลย

33+1 ขึ้นมา3โล บ้างที่ก็ขึ้น บ้างทีก็ลง 555 หมอให้คุมน้ำหนักก็แบบนี้แหละ

น้ำตาลได้ตรวจทุกคนคะคุณแม่ เพื่อป้องกันโรคเบาหวานนะคะ

นี่ก็ขึ้นเยอะค่ะ 22 วีค ขึ้นมา 14 โล น้ำตาลปกติเกือบต่ำเลย...