7 Các câu trả lời

ของเราไม่ค่อยเชื่อพวกวันฤกษ์ดี แต่เลือกเอาวันที่มีความเกี่ยวข้องกับพ่อแม่ วันจำง่าย เลขสวยอะไรแบบนี้ เลือกวันฤกษ์ดีซ้ำกับคนอื่น คนคงไปคลอดวันนั้นกันเยอะ

ใช่เลยค่ะ ชอบความคิดนี้มาก คิดแบบนี้ก็สบายใจกับตัวเราเองด้วย อีกอย่างเด็กจะดีได้ก็เพราะเราสั่งสอนเขา

VIP Member

ของเราน้องอยากมาวันไหนก็วันนั้นเลยค่ะ ให้เขาเลือกวันเกิดเองเลย แล้วน้องก็เลือกมาวันคริสมาส 25ธันวา พอดี

ใช่ค่ะ มาตามหมอเรียกเลย ตอนตรวจครรภ์ครั้งล่าสุดหมอบอกคริสมาสเตรียมตัวเลยนะ มาแน่ๆ แล้วน้องก็มาจริงค่า 🤣

เราเอาฤกษ์ตามวันเกิดยายเขาค่ะ1ตุลา กำหนดวันนั้นถ้ายังไม่เจ็บท้องจะขอผ่าวันนั้นเลยค่ะ

ดีจังค่ะ

ของเราเอาฤกษ์สะดวกค่ะ น้องอยากออกมาเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น คนแรกก็เอาฤกษ์สะดวกค่ะ

เจ็บทีเดียวเนอะแม่

ของแม่เลือก14ธันวา66 สรุปได้ผ่า13 ตอน3ทุ่มม น้องอยากออกไม่ไหว🥰🤣

หนูอยากได้วันนี้5555

กำหนดคลอดเดือนไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ มองกันยา ไว้เหมือนกัน พิมพ์ผิด จาก กันยา เป็นส.ค. แต่ยังเลือกวันไม่ได้เลยยย

เดือนนี้วันไหนดีค่ะ