197 Các câu trả lời

32w3d เดือนพฤศจิกาเหมือนกัน อยู่ไต้หวันค่ะ อากาศเริ่มหนาว 25 องศา แอบกังวลเวลาเรื่องการดูแล เวลาอาบน้ำด้วย กลัวไม่สบายง่าย

ของเค้ากำหนด29พฤจิกา ตอนนี้16+6วีคท้องยังไม่ออกเลยมีแต่พุงล้วนๆมีของแม่ๆท่านไหนท้องตอน16วีคไหมคะ

เค้าจ้า กำหนดคลอด30 พฤษจิกา ตอนนี้16+5วีค มีท้องออกแล้วจ้า เดินไม่ไหวแล้ว ท้องแรก

VIP Member

17w 5d แล้วค่ะ ท้องเริ่มออกแล้ว บวกกับอ้วนเป็นทุนเดิมอยู่แล้วด้วย เลยดูท้องใหญ่มากเลย

อิแม่ก็ไขมันเยอะเหมือนกันค้า55

35w2dแล้วคะกำหนดคลอด27พ.ย.แต่ตัวแม่คิดว่าคลอดคลอดก่อนแน่ๆเพราะปวดหลังและหัวหน่าวมาก

บ้านนี้ท้อง2ค่ะ 20w น้องดิ้นเก่งมาก กำหนดคลอดเดือนพฤศจิกายนคะ

20 วีคค่ะแต่ท้องไม่ออกเลย มีแต่ลูกที่น้ำหนักเกินเกณฑ์ค่ะ

6พ.ย 20วีค ยังไม่ดิ้นให้รู้สึกเเต่ตอดๆบ้างเเล้วจ้า

17+2week ค้ะ คลอด27พฤศจิกา ท้องเริ่มไหญ่เเร้วค้ะ_❤

18w 6D กำหนดคลอด 16 พย.ค่ะ พน.(21มิย.) หมอนัดเจาะน้ำคร่ำค่ะ

หมอนัดอีกกี่สัปดาห์ถึงรู้ผลเจาะหรอคะแม่ แล้วหมอเจาะนี่เจ็บมั้ยคะ น้องตื่นรึหลับคะ 😊😊😊

บ้านนี้นัดคลอด 19 พฤศจิ ท้องโตจนเดินม่ไหวแล้ววว 😀

Câu hỏi liên quan