21 Các câu trả lời

VIP Member

24 วีค ซื้อเกือบครบหมดแล้วค่ะแม่ กะว่าถ้า 32 วีคจะเริ่มเอามาซัก ค่อยๆไล่ซื้อเก็บนะคะแม่ บานปลายมากจริงๆของใช้เด็ก

บ้านนี้แอบทยอยซื้อตอน6เดือน ซื้อให้แม่แฟนเห็นไม่ได้เขาห้าม หัวโบราณ 😒😒 ซื้อครบทุกอย่างตอน8เดือนค่ะ

เชื่อโบราณมากก็จะเเย่นะคะคุณเเม่ เดียวนี้เด็กของใช้เยอะแยะค่ะ ขอเเนะนำให้ซื้อไว้ค่ะ

ทะยอยชื้อเลยค่ะแม่จะใด้รุ้ว่าขาดเหลืออะไรบ้าง ตอนปวดท้องหิ้วตระกล้วขึ้นรถเลยค่ะ

TapFluencer

เตรียมไว้ตั้งแต่ 7 เดือนค่ะ เดะท้องแก่ เดินไม่ไหว จะไม่ทันการณ์ ค่ะ

ส่วนตัวมองว่าทะยอยซื้อก่อน จะช่วยให้ไม่ต้องจ่ายหนักทีเดียวค่ะ ☺️

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 6-7 เดือนค่ะแม่ จะได้ไม่ขาดจะได้ไม่ลืม 😊

ถ้ารู้เพศก็ทยอยชื้อเลยค่ะแม่ เวลาใกล้คลอดจะได้ไม่ลำบาก

ทางนี้ท้องแรก 32 วีค เริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ

บ้านนี้ทะยอยเตรียมตั้งแต่6เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan