ของใช้ทารกแรกเกิด

แม่ๆทีมเมษา เตรียมของใช้กันรึยังค่ะ บ้านนี้17เมษา ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า

28 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ครบทุกอย่างแล้วค่ะ รอเจอหน้าลูกชายอย่างเดียว กำหนดคลอด 16 เมษาค่ะ แต่แม่อยากแตกแล้ว พร้อมมาก 555

Post reply image
5y trước

ชายเหมือนกันค่ะ

วันเดียวกันเลยนะคะ เตรียมครบเรียบร้อยค่ะ รอคลอด อย่างเดียว จะได้ไม่ยุ่งยาก

5y trước

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมไรเลย

บ้านนี้ 4 เมษาค๊าาาาา ซื้อบ้างแล้วแต่ก็ยังไม่ครบ 😁 ซักแล้วบางส่วนค๊าาาา

บ้านนี้หมอกำหนด 11-20 เมษา ซักเรียบร้อยเหลือแต่ใส่ตะกร้าจ้า♥️♥️

17 เมษาเหมือนกัน ครบแล้วค่ะ ว่าจะซักเตรียมไว้อยู่พอดี

17 เมษา ค่ะ ยังไม่ได้ซัก ขาดเหลืออีกนิดหน่อยค่ะ

Post reply image

บ้านนี้กำหนดคลอดเดือน พฤษภาคม เตรียมแล้วจ๊า

5y trước

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้กำลังจะเริ่มค่ะ

บ้านนี้ 5 เมษายังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ

15เมษา เตรียมแร้วค่ะ ยังขาดยุนิดหน่อย

21 เมษา เตรียมแล้วค่ะ แต่ยังไม่ครบ

Câu hỏi liên quan