42 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้รอลุ้นอยู่ หมอบอกคร่าวๆว่าน่าจะเป็นผู้หญิง แต่อิแม่อยากใด้ผู้ชาย 🤣รอลุ้นผลตรวจน้ำคร่ำอีกว่าจะหญิงรึชาย 🎉🎉🙏🏻🙏🏻🙏🏻

17วีคค่ะนเองผู้ชายค่ะ

ของเราชาวด์วันนี้19w หมอบอกเห็นแหลมๆโผล่มาหน่อย คล้ายผู้ชาย แต่ยังไม่ฟันธงแน่ชัด ภาวนาว่าอยากได้ลูกชายจ้าทีม5พค.จ้า

VIP Member

บ้านนี้รุ้ตอน16wน้องเป็นผู้หญิงค่ะ ตอนนี้18 wแล้ว รอซาวเดือนหน้าอีกรอบค่อยซื้อของเตรียม😅😅กลัวจู๋โผ่

ตรวจnips ทราบทุกคนมั้ยคะ พอดีจะไปฟังผลตรวจอาทิตย์หน้า

บ้านนี้ลุ้นอยู่คะ รอบล่าสุดหมอบอกคาดว่าจะเป็น ผญ. แต่ยังไม่ชัดเจน นัดรอบ23ธันวา ลุ้นมากๆคะ ทีม2พฤษภา 😁

กำหนดวันวันเดียวกันเลยค่ะ

กำหนดคลอด 11พ.ค66 ค่ะ ตอนนี้ 18w น้องก็ยังไม่ให้เห็นเพศเลยค่ะ แอบลุ้น อาทิตย์หน้าค่ะ หมอนัดซาวด์อีกที 🤭

ลุ้นๆค่ะคุณแม่🥰

ยังไม่รุ้เลยค่ะ หมอนัดวันที่ 13 ธค.ไปซาวกับฟังผลตรวจซินโดรมค่ะ รอลุ้นเหมือนกัน ☺️

หมอนัด13ฟังซินโดรมเหมือนกันค่ะ ลุ้นๆค่ะ🥰

ทีมเดียวกันเลยค่ะวันที่16 พฤษภาคม66 ยังไม่รู้เพศเลยค่ะรอลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ🥰

วันเดียวกันเลยค่ะคุณแม่🥰

บ้านนี้รอลุ้นอยู่ค่ะ คนแรกผู้ชาย คนที่สองอยากได้ผู้หญิงค่ะ หมอนัดตรวจ 15 ธันวา

ขอให้สมหวังนะคะคุณแม่ ลุ้นๆค่ะ🥰

บ้านนี่22พ.ครอหมอนัดสิ้นเดือนจะไปดูลุ้นเหมือนกันส่วนตัวอยากได้ผู้หญิงมาก5555

คลอด19พ.ค คะยังไม่รู้เพศคะหมอบอกเเค่ว่าขาน้องบังไว้เลยไม่เห็นเพศ

ลุ้นต่อไปจ้าคุณแม่🥰