1360 Các câu trả lời

25สัปดาห์​ เสียเงินทั้งที่เอาใก้เห็นที่เดียว

20wคะได้ลูกสาวสมใจแม่คะแต่ขัดใจคุณพ่อเขา☺️☺️

ซาวแล้วไม่เห็นอะไรเลยค่ะลุ้นตอนคลอดทีเดียว

จะคลอดแล้วจ้าอีก10วันยังไม่รู้เพศน้องเลยจ้า

23+5พึ่งรุ้เมื่อวานนี้เองค่ะ...ทีมตุลลูกสาวจ้า

ยังไม่รู้เลยจ้าาา​ ตอนนี้25สัปดาห์​แล้ว😅😅😅

รอลุ้นอยู่คะ ตอนนี้ 12w +3 days พบหมอวันศุกร์นี้คะ

ตอน17w ค่ะ ตรวจNif และซาวน์ก็เห็นเพศด้วยค่ะ👶🏻💖

27+3​ ผช​ หมอบอกแค่รอบเดียว​ ไม่รุ้ชัวร์​ไหม😅

บ้านนี้ตรวจโครโมโซม รู้ผลตอน 13 สัปดาห์ค่ะ 🥰

Câu hỏi liên quan