1360 Các câu trả lời

รพ.รัฐไม่บอกค่ะ เลยไปตรวจแบบเสียเงิน ประมาณ 24 สัปดาห์ค่ะ

20สัปดาห์ค่ะหมอบอกว่าน่าจะได้ลูกสาวค่ะเพราะไม่เห็นจู๋

18 วีคค่ะ บ้านนี้โดนเจาะน้ำคร่ำด้วย เลยทราบเพศที่แน่นอน

31 สัปดาห์ค่ะ ที่ฝากครรภ์ไม่ค่อยอยากจะซาวด์ให้ละเอียด

VIP Member

ท้องแรกตอน16วีคค่ะ ตอนนี้ท้อง2อยู่ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ

ที่หมอนัด ตรวจ ดาวน์ซินโดรม เราสามารถรุ้เพศได้เลยไหม

ลองเปลี่ยนไปคลีนิคดู

รู้ตอน วันคลอดเลย ค่ะ ซาวด์ กี่ครั้งลูก ปิดไว้ตลอดค่ะ!!

รู้เพศลูกตอน25สัปดาห์ค่ะ เพศชาย ตอนนี้27สัปดาห์แล้ว

ท้องแรกค่ะ ตอนนี้ 28 สัปดาห์ ยังไม่ทราบเพศลูกเลยค่ะ

ตรวจดาวน์สามารถรู้เพศลูกได้ใช่มั้ยคะ แม่ๆ

ใช่ค่ะ ตรวจNipt คือการตรวจหาโครโมโซม ดาวน์และยังสามารถทราบเพศลูกในครรภ์ได้ด้วยค่ะ

Câu hỏi liên quan