69 Các câu trả lời

แอนมัน ไวตามิ้ล วีซอย กินสลับไปหลายๆแบบคะ ลูกจะได้ไม่แพ้ด้วย คุณพ่อเลือกตามฉลาก เอาแต่ที่แบบมี โฟเลตสูงๆมาคะ

ดื่มทุกอย่างทุกแบรด์ นมเปรี้ยวนมวัวและถั่วเหลืองโยเกิต น้ำเต้าหู้ 😅😅 แต่จะเน้นไปทางนมถั่วเหลืองซะเยอะ

หมีฟ้ากับหมีเหลืองจ้า ลูกโตไวมากไปซาวมา แต่ข้าวกินไม่ค่อยได้ก็ยังแข็งแรงดีค่ะ น้องดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้ดื่มแต่แอนมัมอย่างเดียวจ้า ตั้งแต่เริ่มท้องจนตอนนี้36วีคแล้วค่ะ ดื่มวันล่ะ 2กล่องทุกวัน

VIP Member

แอนนมัม หมีชมพู นมแอลม่อน หมีโกล บ้านนี้ดื่มนมเยอะมากคะ ใจอยากดื่มแต่นม วันๆนึง5กระป๋องได้ 😍

เหมือนกันเรยค่ะบ้านนี้ติดนมมากๆ☺☺

แอนมัมกับนมทุกแบบที่เป็น แล็คโตสฟรีจ้า เพราะท้องอืดเลยกลัวกินนมแล้วท้องอืดหนักจ้า

แอนมัน นมตราหมี เอ็นฟามาม่า นมเปรี้ยว ดีน่า กินเกือบทุกยี่ห้อเลยค่ะสลับกันเอา

ดูมัม ซุปเปอร์มิกซ์ รสจืดค่ะ ดื่มแล้วถ่ายดีไม่ท้องผูกเลยค่ะแม่ วันละ1แก้ว

กินนมถั่วบ้าง นมวัวบ้าง ไม่กินแค่อย่างเดียวกลัวลูกคลอดมาแล้วแพ้ค่ะ

แอนมัมมีหลายรสให้เลือกเลยค่ะ+นมตราหมีสูตรโฟเลตหรือสูตรแคลเซียมค่ะ

Câu hỏi liên quan