4 Các câu trả lời

เรานอนพื้นซื้อที่นอน 3.5 ฟุตมาให้ลูกค่ะ แต่พอโตหน่อยก็ไม่นอนละ เบียดเรานอน ที่นอนบกให้พ่อ 55555 6 ฟุตเบียดกันนอนอยู่ฟุตครึ่ง 🤣

เราปวดหลัง ก้มลงพื้น หรือลุกนั่งพื้นไม่ไหวเลย ไม่รุ้คลอดแล้วจะดีขึ้นไหม เลยอยากหาเตียงลูกที่เอามาชิดเดียงเราได้ค่ะ 😂

เราใช้เป็นเตียงนอนครอบครัวแบบนี้เลยค่ะใช้ได้ยาวๆ อนาคตน้องแยกห้องกับแม่ก้อย้ายไปได้ค่ะ

ดีจังเลยค่า ขอบคุณนะค้า

เราเห็นแบบเตียงไม้ราคาไม่แรงในเฟสน่าสนใจอยู่ค่ะว่าจะซื้อแบบนั้น คนแรกลูกสาวใช้เปล

จริงๆก็ดูแบบไม้ไว้ด้วย ส่วนตัวแค่อยากได้แบบเปิดข้าง แค่เห็นแบบนี้มีที่เปลี่ยนผ้าอ้อมด้วย ไม่รู้จะได้ใช้ไหม 555

เพิ่งซื้อเตียงไม้แบบนี้มาค่ะ สามารถปรับด้านข้างลงได้ค่ะ

7in1 เลยทีเดียว น่าสนใจ ขอบคุณค่า