1 Các câu trả lời

จริงๆ ถ้าไม่ได้ฝากท้อง รพ. เดียวกับที่เคยแท้ง ก็ไม่น่ามีใครทราบนะคะ เพราะประวัติคนไข้ แต่ละ รพ. ก็ถือว่าเป็นความลับ ไม่ได้ออนไลน์ หรือนำมาเปิดเผยเป็นสาธารณะอยู่แล้ว ไม่ต้องกังวลจ้าแม่

แต่พยาบาล พยายามจะบอกกับแฟนค่ะแต่เเม่ขอว่าไม่บอกได้ไหมค่ะ มันไม่สามารถบอกแฟนได้จริงๆ แต่เขาก้อพยายามที่จะบอกให้ได้ เพราะตอนฝากท้อง แม่แจ้งกับพยาบาลไปว่าตั้งครรภ์ที่สอง ที่แจ้งพยาบาลไปแบบนั้นเพราะกัวมีความเสี่ยง แต่แท้งมาได้5ปีแล้วนะค่ะ พยาบาลพูดแต่สิ่งที่แม่รับไม่ได้เลยค่ะ

Câu hỏi liên quan