65 Các câu trả lời

กินได้แต่อย่าเยอะเพราะเสียงทำไงเป็นเบาหวานความดันค่ะ

กินได้หมดค่ะแต่กินพอประมาณค่ะเดียวน้ำตาลขึ้นค่ะ

VIP Member

กินได้พอหายอยากวันละพลูจ้า ระวังเรื่องน้ำตาลค่ะ

กินได้ค่ะ เราก็กิน แต่กินไม่เยอะ วันละพูลพอค่ะ

แม่กินทุเรียนยันคลอด​ ลูกผมดก​มาก ผิวเนียน​

ทานได้พอหายอยากค่ะ ระวังเรื่องน้ำตาลด้วยค่ะ

VIP Member

ได้คะประโยชน์เยอะเเม่ลองหาอ่านในกลุเกิ้ลนะ

กินได้แต่ห้ามกินเยอะค่ะกลังเรื่องน้ำตาลสูง

กินได้ค้ะ เรากินบ่อยมาก ตอนนี้ 33+6วีคแล้วค่ะ

กินได้ค่ะ แต่อย่ากินเยอะนะคะ น้ำตาลสูงค่ะ