16 Các câu trả lời

น้ำยาซักผ้า โคโดโมะสีฟ้าค่ะ ไม่แพง น้ำยาปรับผ้านุ่มเบบี้มายด์สีชมพู หอมติดทนนามมาก ออร์แกนิคด้วยค่ะ บ้านนี้น้องไม่แพ้ ทั้งสองอย่างราคาน่าจะห่อละไปเกิน50-60นะคะ ใช้ได้นานพอสมควร

VIP Member

ดีนี่ บ้านนี้ใช้เขียวกับชมพูค่ะแม่ หอมมาก สาวนบราปั้มนม แนะนำมาม่าส์ช้อยตัวนี้เลยค่ะ สบายมาก ราคาดี https://shopee.co.th/product/344773592/13666758746?smtt=0.11409574-1654311782.9

เบบี้มายด์สีชมพูก็หอมนะคะแม่..บ้านนี้ไปซื้อมาตั้งไว้เตรียมซักผ้าน้องรอคลอดเดือนหน้าละ

VIP Member

เราลอง ใช้สีชมพูกับสีเขียวแล้ว แต่ไม่ค่อยหอม เราเลยลองสีฟ้าหอมมากขนาดไม่ได้แช่น้ำยานะ

Super Mum

ดีนี่บ้านนี้ชอบ สีเขียว สีชมพูค่ะ แต่คือหอมทุกสีเลย บราให้นม sabina เลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ชอบสีเขียวค่าหอมละมุน ส่วนบราให้นมแนะนำตัวนี้เลยใส่สบาย

สูตรนี้เลยค่ะ น้ำยาซักสีฟ้า กลิ่น lovely sky กับปรับผ้านุ่มสีม่วง

กลิ่นlovely sky เหมือนกันค่ะหอมมาก

VIP Member

สีชมพูหอมคร้า บราส่วนตัวใช้ของมาม่าช้อยส์คร้า

สีเขียวออแกร์นิกค่ะ หอมมาก

หอมทุกสีเลยคะแม่🥰

Câu hỏi liên quan