ตั้งชื่อเล่น

แม่ๆคะ กำหนดคลอดเดือนไหนกันบ้าง ตั้งชื่อเล่นให้เจ้าตัวน้อยกันหรือยังคะ บ้านนี้กำหนดคลอด 4 มีนา 62 ตั้งชื่อว่า มีบุญ พ่อเบิร์ด แม่มายด์ ... มีชื่อไหนอีกมั้ยค่ะแม่ คิดไม่ออกแล้ว ??

37 Các câu trả lời

3 มีนาค่ะ ทีแรกตั้งใจอยากได้ผญ.มาก ตั้งไว้ชื่อ ด.ญ.มงกุฏเพชร ชื่อเล่นชื่อมีนา แต่ตอนนี้ซาวแล้วได้ผช. คนโตชื่อปีใหม่ คนนี่คนเล็กเลยให้ชื่อเป็นต่อ

บ้านนี้กำหนดคลอด22 พค 62 เพศชาย อีแม่ตั้งว่าน้องเซอร์ไพร์ แต่ทางฝ่ายพ่อจะให้ชื่อน้องกระเติ้กค่ะ(เพราะพ่อชอบเลี้ยงไก่) สรุปไม่ได้เลยค่ะ55

กำหนดคลอด30 ไม่ก็31 พ.ค.62จร้า 🤰ถ้าน้องเป็นผญ. ให้ชื่อน้องจันทร์เจ้า แต่ถ้า ผช. ชื่อน้องจั่นเจ่า 🥰🥰

คลอด 22กุมภาพันธ์ 62จ้า ชื่อน้องต้นหอม🌱เผลอๆใกล้วันคลอดอาจจะเปลี่ยนชื่อ เป็นขนมปัง🍞🥐🥨🥞🍟 แม่ชอบกิน😅

บ้านนี้ผ่าคลอด9มีนา62 ได้ ผญ ตั้งชื่อว่า ของขวัญ🎁 คะเพราะรู้ว่าตัวเองท้องก่อนจะวันเกิดไม่กี่อาทิตย์

บ้านนี้กำลังจะโดนเร่งศุกร์นี้ค่ะ ตั้งใจว่าจะให้ชื่อน้องปัญญ์ กับน้องปุณณ์ ชายทั้งคู่เลยค่ะ

ยังคิดไม่ออกเลยค่ะแม่.. กำหนดคลอด2เมษา62 อยากได้ชื่อลูกที่ไม่ซ้ำกับคนในหมู่บ้านอ่ะค่ะ

เราขำแฟน จะให้ลูกชื่อน้องเจลลี่ เลยทักกลับไปว่า และถ้าน้องเป็นชาย ชือจู๋ลี่ รึไง555

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-49791)

4มีนา 62 ค่ะ ผู้หญิงชื่อปันปัน ผู้ชายชื่อปลาวาฬค่ะ พ่อชื่อป๊อบแม่ชมภู่ค่ะ.

Câu hỏi liên quan