95 Các câu trả lời

9พ.ย.ค่ะ ยังไม่รุ้เพศเลย น้องนอนคว่ำค่ะ😁😁สิ้นเดือนไว้ไปดูใหม่อีกรอบ

1. พ.ย ค่ะ ยังไม่รู้เพศค่ะ ยังไม่ได้ซาวเลยค่ะ ซาววันที่20นี้ค่ะ ลุ้นมาก

จ้าาา😂😂

13 พ.ย. ค่ะ ยังไม่ทราบเพศเลย ซาวสองครั้งแล้วน้องดิ้นไม่ยอมให้เห็น

คลอด24พ.ย.ค่ะ ตอนนี้17w4dอยากไปซาวด์ดูเพศมากเลยค่ะ แต่กลัวว่ายังไม่ชัด

12 พ.ย จ้า หมอบอกแนวโน้ม ผญ เพราะไม่มีกะจู๋โผล่ ไม่รุจะหรอกแม่รึป่าว555

ได้หมดจ้า

กำหนดวันที่20ค่ะเพศยังไม่รู้เลยน้องหนีบขาไม่ยอมให้เห็นคะ😊😊😊

กำหนดคลอด 15 พ.ย. ค่ะ 😊

21 พ.ย ค่ะ 4 เดือนแล้ว น้องยังไม่ให้เห็นเพศเลย น้องหนีบไว้ 😂

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

16 พย.ค่ะ พึ่งจะ 18w หมอนัดเจาะน้ำคร่ะ 21 มิย. ยังไม่ทราบเพศลูกค่ะ

ดีใจด้วยจ้า 😊😊😊

คลอด21 พ.ย ค่ะ ยังไม่ได้ซาวด์เลย คุณหมอนัดเดือนหน้าค้ะ

สิ้นเดือนนี้ว่าจะไปซาวน์หาเพศดูจ้า ซาวน์ล่าสุดน้องยังตัวเล็กๆอยู่

12 พ.ย ค่ะ ซาวแล้วยังไม่เห็นเพศ รอลุ้นๆเดือนหน้าจร้า

Câu hỏi liên quan