95 Các câu trả lời

23พฤจิกาค่ะเพิ่ง4เดือนเองค่ะหมอว่าลูกหัวใหญ่จังอันเตอชาวผิดสัปดารึป่าวแต่ก้อรอลุ้นอยุ่ค่ะ21นี้หมอนัดอีกจะเป็นอย่างไรลุ้นมากค่ะขอกำลังใจน่อยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กำหนดคลอด24พฤศจิกาค่ะ ยังไม่ทราบเพศรอลุ้นอีก2อาทิตย์ค่ะหมอจะซาวน์เพศน้องให้ ตื่นเต้นไม่รู้ว่าน้องจะให้เห็นเลยมั้ย

จ้าขอบคุณนะคะเเม่

18 พฤศจิกา ค่ะ แฝด2คนค่ะ ได้หญิง 1 คน อีก 1 คน ยังแอบ ดิ้นไม่ให้ดู สุดท้ายหันหลังให้เลย รอลุ้นเดือนหน้าค่ะ

ขอบคุนค๊ะ 😍😍ซาวเมื่อวันที่11 ที่ผ่านมาหมอบอก17สัปดาห์ ก็เท่ากับ4เดือน ท้องใหญ่ ดิ้นเริ่มเก่งกันแล้ว อึดอัดมากๆๆค่ะตอนนี้😅😅 ิ

ขอคำแนะนำ🙏🏻 ติดเชื้อทางเดินปัสสาวะ อันตรายไหมคะ รู้สึกเป็นกังวลมากคะ กลัวกระทบต่อลูกในท้อง

ขอบคุณคะ ไปพบหมอมาแล้วคะ

ผูชายจ้าครั้งแรกหมอนัด18พ.ย.ซาวด์เมื่อวานหมอว่าอาจจะคลอดวันที่1เพราะว่าเด็กตัวใหญ่

ยินดีด้วยนะคะ

21 พ.ย เพศหญิงค่ะ ท้องไม่ค่อยใหญ่เลย น้ำหนักแม่ก็ไม่ขึ้น แต่น้ำหนักลูกปกติดีค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

11/11ค่ะ อยากรู้เพศมากเลย อังคารหน้าหมอนัดไม่แน่ใจจะรู้ รพ.รัฐไท่ค่อยซาวให้ค่ะ

3พ.ย ค่ะได้ผู้ชายแต่อาจได้คลอดก่อนกำหนดเพราะรกเกาะต่ำปิดปากมดลูกเลยค่ะ😭😭😭

ขอบคุณค่ะ

วันที่6 พ.ย ยังไม่รู้เพศเลย(ทางโรงพยาบาลยังไม่ส่งผลเจาะน้ำคร่ำมาเลย)

21 พ.ย. ยังรู้ไม่เพศเลย หมอบอกซาวด์ตอน 5 เดือนเลย จะได้เห็นชัดๆ ลุ้นต่อไป

Câu hỏi liên quan