19 Các câu trả lời

26ก.ค.ค่ะ ลูก​สาว​37Weekน้ำ​หนัก​3000​กว่าแล้วเจ็บเตือนมาครบ มูกเหนียว​ข้น​ออกมา​2​วัน​แล้ว ได้แต่รอ​เจ็บ​ท้อง​รอคลอด​ อยากหอมอยากอุ้มอยากกอด พอบอกก็ได้แต่ดิ้นๆๆใส่มือแม่ ทั้งกลัวโควิคและอะไีรหลาย​ๆอย่าง​ กลางคืนยิ่งนอนไม่หลับ​ 🤣🤣🤣🤣✌️✌️✌️✌️✌️

หลังจากที่โพสคลอดแล้วค่ะ3290โล่งมากๆๆๆ

คลอดแล้วคะ​ วันที่​ 5​ ก.ค.​64​ ครบ​ 39​ วีคพอดี​ เจ็บท้องตอนกลางคืนเช้ามาคลอดเองแบบธรรมชาติเลยจ้า​ หนัก​ 2280​ กรัม​ หนักน้อยแต่แข็งแรงไม่ได้อบจ้า

อยากคลอดมากค่ะอยากเชยชมอยากหอมแล้ว 37Week​3โล​กว่า​แล้ว​ รอ​เจ็บ​คลอด​ แม่อยากอุ้มแล้ว💖💖

27ก.คค่ะ 37วีคน้ำหนักน้อง2,524กรัมเริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะอยากแตกมากเลยค่ะอยากเจอหน้าอยากกอดอยากหอมมากเลยค่ะน้ำหนักน้องน้อยไปไหมค่ะ

39+1 เหมือนกันค่ะ มีแต่เจ็บท้องหลอกให้แม่ดีใจเล่นไปวันๆ อยากกอดต้าวตัวเล็กแล้ว เมื่อไหร่จะออกมาสักทีเนอะ

บ้านนี้39wวันนี้พอดีค่ะ จะไม่รอแล้วเพราะแทบไม่ไหวแล้ว 🤣 ปวดระหว่างขา แทบคลาน นัดผ่าวันที่9นี้แล้วค่ะ

วันที่8นี้จ้า นัดผ่าตื่นเต้นมาก ห่างจากท้องแรกและท้องที่2มาตั้ง 12ปี

39วีค5ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะอยากแตกแล้วอยากอุ้มอยากหอมแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด13 กค ตอนนี้มีแค่ปวดท้องบ้าง แต่ก็ไม่มีวี่แววจะแตก

VIP Member

บ้านนี้ 39+ เงียบกริบเช่นกันค่ะ เตรียมของพร้อมแล้ว อยากแตกแล้ว

38+2 ค่ะ อยากแตกแล้วเหมือนกัน กำหนด17กค. ยังเงียบอยู่เลย

Câu hỏi liên quan