87 Các câu trả lời

บ้านนี้ 24w3d ตอนลูกได้23wดิ้นเก่งมากน่ะค่ะแม่

บ้านนี้21สัปดาห์กับ5วันดิ้นเก่งมากจนลุงหมอชมว่าดิ้นเก่งมากๆ

บ้านนี้น้อง 24w แล้วค่ะ น้องดิ้นน้อยมากเลย

23 w ดิ้นเก่งค่ะ บ้านนี้เริ่มดิ้นตั้งแต่ 20 w

ท้องแรกเริ่มรู้สึกนิดหน่อยตอน 20 วีคค่ะ

VIP Member

ท้องแรก 4-5เดือนบางทีรู้สึกแค่ตอดๆนะคะ

ท้องแรกค่ะ​19เกือบ20วีคก็รู้สึกละค่ะ

22 สัปดาห์ รู้สึกเหมือนเส้นกระตุกค่ะ

บ้านนี้ดิ้นแรงมากค่ะ 21+3 ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้ตอดตั้งแต่21สัปดาห์ ท้องแรก

บ้านนี้ดิ้นแรงมากค่ะ ตั้งแต่20วีค

Câu hỏi liên quan