5 Các câu trả lời

เลือดล้างหน้าเด็กไม่เคยเป็นนะคะ ส่วนเรื่องรอบเดือนมาน้อยแค่เปื้อน กกน อันนี้เป็นบ่อย การมีเพศสัมพันธ์แบบไม่ป้องกัน ถึงแม้จะไม่เคยหลั่งในก็ท้องได้ค่ะเพราะไม่ได้คุมกำเหนิด น้ำอสุจิสามารถเข้าไปได้ขณะสอดใส่ ไม่ต้องรอให้สำเร็จความใคร่นะคะ

ขอบคุณค่ะ

1ขีด คือไม่ท้องค่ะ ไม่ท้องคือไม่มีเลือดล้างหน้าเด็ก และเลือดล้างหน้าเด็กไม่มีจริงในทางการแพทย์

อันนี้แล้วแต่ความเชื่อนะคะ ท้อง2ท้องไม่เคยมีล้างหน้าอะไรเลยค่ะ เคยมีเลือดจางๆชมพูๆนิดนึงคือหาหมอ หมอบอกเสี่ยงท้องนอกมดลูกกับแท้ง

ลองตรวจซ้ำอีกทีค่ะ แต่ถ้าอยากชัวก็ลองตรวจเลือดดูค่ะ

ค่ะ

แต่ไม่เคยแตกในนะคะ. จะมีโอกาสท้องไหม

😊ขอบคุณค่ะ

ตรวจซ้ำอีกทีจ้า

Câu hỏi liên quan