64 Các câu trả lời

VIP Member

11wเริ่มซื้อผ้าอ้อมกับเสื้อผูกแล้วค่ะ พอดีห้างอถวบ้านเซลล์พอดี

คิดว่าเดือนที่ 8 จะเตรียม ตอนนี้ลิสรายการเปรียบเทียบราคาไปก่อน😂

บ้าานนี้ซื้อตั่งแต่4-5เดือนเริ่มทยอยซัก7-8เดือนคลอดเดือนหน้าค่ะ

บ้านนี้​ 29 weeks​ .. ท้องที่​ 2​ เตรียมเกือบครบแล้ว...เหลือแค่ซักคร้า..

บ้านนี้ทะยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศลูกค่ะ รู้ตั้งแต่5เดือนแล้วค่ะ

7เดือนก็ครบหมดแล้วค่ะ เตรียมพร้อมไว้ดีกว่าจะได้ไม่วุ่นวาย

เราซื้อประมาณ 8 เดือน เริ่มซักเสื้อผ้าจัดเตรียมต่างๆ 9 เดือน

เสาร์​นี้อาจได้ซาวดูเพศ​ ถ้ารู้​ก้อจะซื้อเตรียมใว้เลยค่ะ

VIP Member

เราเตรียม5เดือน ตอนนี้7เดือน ครบแล้วค่ะ เหลือแค่ซักเก็บไว้

VIP Member

เริ่มซื้อก็ 4 เดือนละคะ ตอนนี้ 6 เดือน ของใช้ยังไม่ครบเลย

Câu hỏi liên quan