10 Các câu trả lời

เคยฝัง ค่ะ ฝังแบบ3ปี ป.จ.ดมาไม่ ปกติ น้ำหนักตัวขึ้นมา 10โล ตัวบวม มาก ผิวแห้งค้ำค่ะ แต่อาจจะไม่ได้เป็นเหมือนกัน ทุกคน หลอกนะคะ ต้องลอง ดูค่ะ

บ้านนี้หลังจากคลอดน้องก็ฝังเลยได้5เดือนแล้ว หลังจากน้ำคาวปลาหมดได้1อาทิตย์ ประจำเดือนก้มาเลย แล้วก็มาอาทิตย์เว้นอาทิตย์เลยค่ะ

บ้านนี้ฝังมา2รอบค่ะ รอบละ3ปี ไม่มีประจำเดือนเลย น้ำหนักลดดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝังได้2วันค่ะ ตอนแรกก้อปวด พอหลังๆๆเริ่มไม่ปวดแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝังแล้วน้ำหนักลดลงไวมากค่ะอย่างอื่นปกติหมดค่ะ

บ้านนี้ฝังก่อนท้อง42ตอนนี้น้ำหนัก38.5 ลมพัดจะปลิวแล้ว😂

บ้านนี้ฝังหลังคลอดได้ 5 วัน ปกติทุกอย่างค่ะ

ไม่เจ็บเลยค่ะ จะมีรู้สึกแค่ตอนฉีดยาชาเจ็บมดกัดค่ะ

ฝังเข็มมา3เดือนล่ะประจำเดือนไม่มาเลยค่ะ

แบบนี้จะไม่เป็นอะไรใช่มั้ยคะ

ฝังเข็ม​คุมกำเนิดใช่ไหม​คะ​ ดีไหมค่ะ

ฝังได้17วันหิวเก่งมากอร่อยไปหมด55