37 Các câu trả lời

27+2 week ทาเบบี้ออยตอนอาบน้ำเสร็จ แล้วทาอีพส์ออย์+บูธเตอร์อีพส์ ไม่แตกไม่คันด้วย

Super Mum

24วีค5วัน ยังไม่แตกค่ะ อาจจะเพราะท้องเล็กด้วย แต่ทาออยทุกวันค่ะกลัวแตก🤣🤣

ถึงแม้ว่าท้องแตกแล้วยังแดงๆอยู่ก็ให้โปะครีมให้ความชุ่มชื่นเค้าเลยนะคะ

27 week 5 Day เหมือนกันค่ะ ท้องไม่แตกแต่ว่าคันค่ะ บ้านนี้ใช้น้ำมันมะกอกลูบๆค่ะ

คันเหมือนกันเลยค่ะ ตอนกลางคืนเกาจนแดงเลย

บ้านนี้ก่หน้าจะไม่รอดค่ะ 24วีคล่ะ ไม่ทาอะไรเลยค่ะ ไม่คันด้วย

นีเวียน้ำเงินค่ะ ตอนนี้29 w ท้องสอง ไม่แตกค่ะ ท้องแรกก็ไม่แตก

บ้านนี้ไม่แตกเลยคะ ไม่ค่อยทาครีมด้วยนะ ท้องนี้ท้อง3แล้วจ้าาา

ของหนูท้องแรกก็แตกสะแล้วแอบอิจฉาคุณแม่จัง

ใช้นีเวียตลับน้ำเงิน+ออยค่ะ ทาพอกหนาๆเลยยังไม่แตกค่ะ

บ้านนี้ 27+3แล้ววยังไม่แตกเลยค่ะ ไม่ได้ทาครีมอะไรเลย🤣

แม่โชคดีมาก🥰

บ้านนี้ใช้ อีฟส์ ค่ะเลยยังไม่ค่อยแตกเท่าไรค่ะ😂☺️

บูสเตอร์อีฟส์ (กระปุก) 390 บาท อีฟส์ออลล์ (หลอด) 390 บาท เราใช้คู่กันค่ะ ลองหาซื่อดูค่ะ

Câu hỏi liên quan