กำหนดคลอด

แม่ๆคนไหนคลอดเดือน ก.ค.บ้างค่ะ คลอดที่ไหนกันบ้าง นี้คลอด30 ก.ค. ที่รพ.สุราษฏร์ค่ะ

14 Các câu trả lời

รพ.สุราษฎร์ เหมือนกันค่ะ ดีใจจัง มีคนจังหวัดเดียวกันด้วย แต่บ้านนนี้ คลอด สิงหาค่ะ

5y trước

สุ้ๆนะค่ะ

แพลนไว้ผ่าคลอด 20 กรกฎาค่ะ โรงพยาบาลแพทย์รังสิตค่ะ ตอนนี้ 34 วีค แล้วค่ะ

คลอด26​ ก.ค​ ค่ะ​ คลอดที่โรงพยาบาลกรุงเทพ​ ราชสีมาค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ 31 ก.ค คลอดที่กรุงเทพ โรงพยาบาลเจริญกรุงคะ

5y trước

แพงค่ะเมื่อปีทีแล้ว6000

ต้นเดือนสิงหาค่ะ..ที่รพ.สุราษฏร์เหมือนกันค่ะ

5y trước

รพ.เดียวกันค่ะ

1 ก.ค. ค่ะ คลอดที่ รพ บ้านหมี่ จ.ลพบุรีค่ะ

14 ก.ค ค่ะ 36+3 แล้ว คลอดร.พ สมุทรปราการ. จ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด 25 ก.ค. ตอนนี้ 34+6w

9 กค. รพ.มิชชั่น ภูเก็ตค่ะ

27 กค.จ้าา รพ.ทุ่งสง

Câu hỏi liên quan