56 Các câu trả lời

บ้านนี้ตั้งแต่แพ้หนัก ก็น้ำหนักลด ไม่ขึ้นเลยค่า😂 ลูกสมบูรณ์ตามเกณฑ์ดีทุกอย่างค่ะ

บ้านนี้30w.แล้ว น้ำหนักเพิ่งขึ้น1โลเองค่ะ หมอบอกว่าน้ำหนักตัวน้อยในท้องปกติดีค่ะ😊😊

บ้านนี้ 4 เดือน นน.ขึ้นแค่ 4 ขีดเองค่ะ คุณหมอยังแอบทัก แต่หมอบอกน้อง นน.ตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้ซาวเมื่อ 33 สัปดาห์ 5 วัน นน.เด็ก 2006 กรัม เเม่น้ำหนักขึ้นมา 10 โลกว่าค่ะ

ขึ้น10โลเหมือนกันค่ะ แต่ซาวด์หมอบอกน้ำหนักลูก2800กรัม ก็โออยู่นะคะ

กินอะไรได้บำรุงได้ให้กินเลยค่ะ ถ้าไม่เป็นเอาหวานขณะตั้งครรภฺ์

ของที่บ้านตั้งแต่ท้องยันคลอดขึ้น7โลคะลูกออกมาน้ำหนัก3880กรัมคะ

ของเรา 37w แล้ว น้ำหนักขึ้นแค่ 7 โลเองค่ะ แต่ลูกก็น้ำหนักปกตินะคะ

บ้านนี้ขึ้น 5 โล ซาวด์แล้วลูก 3 โล จะผ่าคลอดวันที่ 2 พย.นี้แล้วค่ะ

บ้านนี้ขึ้นมา 12 กิโลค่ะ คลอดน้องวันที่ 18 น้ำหนักน้อง 2750 กรัม