114 Các câu trả lời

ไม่มีสิวค่ะ​ แต่ดำขึ้น​ ยิ่งคอ, ขาหนีบ, รักแร้​ ดำจนน่าเกลียด​ ได้ลูกชายจ้า

น้องสาวหน้าใสวิ้งได้ลูกชาย ส่วนเราเป็นสิวอักเสบก้ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ

หน้ามีสิวหรือไม่มีสิว ท้องกลมหรือท้องแหลมไม่สามารถบอกเพศลูกได้นะคะ

ท้องแรก สิวเต็มหลัง ผู้หญิง ท้อง2 หน้าใส ไม่มีสิวเลยสักเม็ด ผู้ชายจร้

บ้านนี้มีสิวได้ลูกสาวปกติเป็นคนไม่มีสิวพอเข้าไตรมาส2สิวเริ่มมาค่ะ

สิวเห่อหนักตอนท้องไตรมาสแรกหนักมากๆ โทรม ดำไปหมด ได้ลูกผู้หญิงจ้า

VIP Member

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ มันขึ้นอยู่กับฮอร์โมนค่ะ ไม่เกี่ยวกับเพศลูก😊

บ้านนี้สิวขึ้นเยอะเลยค่ะหน้าดำด้วยค่ะหมอบอกได้ลูกสาวค่ะ​ 18w+5d​ ค่ะ

อยู่ที่ฮอร์โมนของแม่แต่ละบ้านคะบ้านนี้สิวเห่อมากยังได้ผุ้หญิง

บ้านนี้ท้องเเรกมีสิวผิวดำ ได้ ญ ค่ะ ท้องสอง ผิวใสไร้สิว ได้ ช ค่ะ

Câu hỏi liên quan