200 Các câu trả lời

บ้านนี้หน้าดีกว่าตอนไม่ท้องมีแต่คนบอกว่าจะได้ลูกสาวแต่ได้ลูกชายค่ะ

ไม่จริงจ้า หลักการนี้ใช่ไม่ได้ จ้า เราเต็มหน้าแลัหลัง คอ โทรมเลย ผญจ้า

ไม่จริงค่า แม่บ้านนี้คอดำ รักแร้ดำ หน้าโทรม แต่ไม่มีสิว ได้ลูกสาวจ้า

บ้านนี้ได้ลูกชายค่า หน้าไม่มีสิวเลย แถมคนทักว่าผิวหน้าใสขึ้นด้วยคะ

VIP Member

เราสิวบุกโทรมมากคอดำรักเเร้ดำมีกลิ่นตัวได้ลูกชาย ท้องเเหลมมากด้วย

ไม่แน่นอนเสมอไปค่ะ บ้านนี้แม่ฝ้าเต็มหน้า คอดำ รักแร้ดำ ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกชายไม่โทรมเลยคะมีแต่คนทักว่าขาวขึ้นผิวดีไม่มีสิวเลย

โทรมตอนแรก พอพ้น 5 เดือนมาซาวด์ 2 รอบแล้วก็ยังคงยืนยันว่าได้ผู้ชายฮะ

VIP Member

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ลูกชายตัวแม่เองผิวพรรณดีจนคนไม่เชื่อว่าได้ลูกชาย

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว

บ้านนี้ หน้าลอก สิวขึ้น ดำมาก ไม่ชอบสระผม ไม่ชอบแต่งตัวแต่งหน้าเลย

Câu hỏi liên quan