200 Các câu trả lời

ที่ปล่อยตัวโทรมคือไม่กล้าใช่ครีมไม่กล้าแต่งหน้ากลัวสารเคมีจากเครื่องสำอาง ค่ะเป็นห่วงลูก

VIP Member

บ้านนี้ลูกชายโทรมมากค่ะ เต่งอะไรก็ไม่ขึ้นเลย สิวมาเพียบไม่มีที่จะขึ้น พอคลอดหายเกลี้ยง เลยค่ะ

บ้านนี้ได้ผู้ชายจ้า มีแต่คนทักว่าหน้าใส ผิวเปล่งปรั่ง แรกๆก็ทักว่าผู้หญิง เขาบอกว่าหน้าแม่ใส

ไม่จริงค่ะ บ้านนนี้ได้ผช.ไม่แพ้อะไรเลยค่ะ หน้าก็ไม่มีสิว ฝ้า กระ แค่กินเก่งมากกว่าเดิมเองค่ะ

ไม่จริงหรอกค่ะบ้านนี้หน้าไม่โทรมไม่มีสิวหน้าใสทั้งๆที่ไม่ได้ใช้อะไรเลยยังได้ลูกชายเลยค่ะ

ไม่จริงจ้า เราได้ลูกชาย สิวบนหน้ากับตัวหาย ผิวผ่องเฉยเลย ทั้งที่ก่อนท้องหน้าเป็นสิวตลอดเลย

VIP Member

ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะ บ้านนี้ลูกชายค่ะ แม่ผิวดี เปล่งปลั่งมาก หน้าใส ไม่แพ้ ไม่มีสิวอะไรเลยค่ะ

เราได้ลูกสาวคนแรก ผิวใสหน้าใสเกลี้ยงไปหมด พอมีคนที่สอง คอดำ รักแร้ดำ เป็นผื่นคันเต็มไปหมด

เห็นเขาบอกกันว่าถ้าได้ลูกสาวแม่จะโทรมเพราะลูกแย่งความสวยเราไปหมดค่ะ555ไม่รู้จริงไหม

บ้านนี้โทรมมากๆสิวบุกเต็มไปหมดแม่ขี้เกียจแต่งหน้ามีแต่คนทักว่าลูกชาย แต่ได้สาวน้อยค่ะ

Câu hỏi liên quan