18 Các câu trả lời

VIP Member

ยิ่งท้องแก่ยิ่งปวดบ่อยกว่าเดิมค่ะแม่ ถุงน้ำคร่ำของน้องเบียดกระเพาะปัสสะวะเราค่ะ ทำให้ทำงานได้ช้าลง

เป็นเหมือนกัน ห่างห้องน้ำไม่ได้เลย ไปกินไปเที่ยวก็ขอให้มีห้องน้ำใกล้ๆ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เข้าห้องน้ำทุกครึ่ง ชม. เลยค่ะ

VIP Member

บ้าน​นี้​จะ7เดือน​แล้ว​เข้าห้องน้ำบ่อยมากๆคะ

VIP Member

ตอนนี้14week เดินไปฉี่แทบทั้งคืนทั้งวันค่ะ

นางกระตุกทีกระเพาะปัสสาวะรั่วเลยจ้า

VIP Member

5 เดือนเหมือนกัน ฉี่บ่อยเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ กินเข้าไปก็ปวดฉี่

เป็นจ้า เป็นตั้งแต่เริ่มท้องเลยจ้า

VIP Member

ปกติจ้า 7-8เดือนเริ่มบ่อยและถี่มาก

Câu hỏi liên quan