60 Các câu trả lời

34+5แล้วคะเจ็บเหมือนกันเอวก้อปวดเวลาตัวเล็กดิ้นก้อปวด

เป๋นค่ะ34wเจ็บสุดๆเวลานอนเวลาพลิกตัวลำบากสุดๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ พลิกตัวทีเหมือนกระดูกจะเเตก

บ้านนี้ 37+4 เจ็บมากค่ะ จะเดิน จะพลิกตัว ทรมานนน

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ จังหวะพลิกตัวนี่เจ็บมาก

บ้านนี้ก็34W+4แต่ยังไม่มีอาการเจ็บเลยคะ

เช่นกันค่ะเวลาพลิกตัว ตอนนี้34+5วีคคะ

บ้านนี้ก้อเจบค่ะขนาดตอนนี้23w3dนะค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เดินแทบจะไม่ไหว

เจ็บค่ะนี่เพิ่ง16w เสียวๆแปล๊บๆ

Câu hỏi liên quan