28 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ผมร่วงค่ะเเต่ร่วงไม่เยอะ ทำใจอย่างเดียวค่ะ ตอนนี้น้องได้ 2 เดือน 11วันค่ะ

บ้านนี้ ร่วงตั้งแต่ 3 เดือน จนลูก 6 เดือนยังไม่เริ่มร่วงเลย ผมบางมากค่ะ ตอนนี้ ✌✌

VIP Member

ร่วงหนักมากค่ะ ร่วงจนแฟนบ่น แม่บ้านนี้ผมหนามากพอถึงวันคลอดคงผมบางค่ะ555

ร่วงหนักเหมือนกันค่ะ กว่าจะคลอดจะหมดหัวไหมเนี่ย ร่วงจนน่าตกใจ

ตอนท้องไม่ร่วงค่ะมาร่วงตอน 3-4 เดือนค่ะ

เด่วก็หายร่วงนะคะอดทนค่ะ แล้วผมขึ้นมาใหม่นี่โด่เด่มากค่ะ

ทำใจอย่างเดียวเลยค่ะ เราจากคนผมเยอะจนตอนนี้บางมาก

ร่วงเหมือนกันค่ะ ทีละ3กำมือเลย ได้แค่ทำใจค่ะ😭

ร่วงว่าหนักแล้วเกิดใหม่หนักกว่าคะแม่555

VIP Member

บ้านนี้8เดือน สระผมทีร่วงเต็มพื้นค่ะ😑

เหมือนกันค่ะ ทำใจอย่างเดียว🤣