58 Các câu trả lời

ปจด.ขาด15 วันค่ะ ก่อนหน้านั้นไม่ตรวจเพราะ ปจดมาช้าบ่อย อย่างช้าสุดๆ14 วัน แต่รอบนี้ขาดไป15 วันเลยบวกกับตึงเจ็บหน้าอกมาก ปวดหลังด้วยเลยตรวจค่ะ 2 ขีดชัดเป๊ะ

เราตรวจก่อน ปจด. มา 5 วัน มันขึ้น 2 ขีดชัดเจนเลยค่ะ คงเป็นเพราะท้องแฝด ฮาร์โมนเลยขึ้นเร็วมาก ไปตรวจที่คลีนิคหมอยังตกใจเลยค่ะ ว่าทำไมตรวจเจอเร็วจัง

ของเราไม่มา3 วัน ตรวจก็2ขีดจางๆเลย. ที่ตรวจเร็วเพราะว่าปกติประจำเดือนมาตรงเป้ะมาก รอบนี้ช้ากว่าเดิมเลยคิดว่าใช่แน่ ตอนนี้13weekแล้วจ้า ❤ 😀😀

เราเป้นคะกินเยอะขึ้นมาก กินไรก็ไม่อิ่ม กลับบ้านมาก็เหนื่อยเอาแต่นอน นอนจนขึ้เกรียจ แต่ก่อนไม่เคยเป็น พอไปตรวจถึงรู้ค่ะ

ของบ้านนี้ไม่มา 3วันก็ตรวจเลย เพราะปกติบ้านนี้ ปจด.มาปกติไม่เคยขาด มาทุกๆ28 วัน ตรวจปุ๊บก็ขึ้น 2ขีดเลย

แฟนผม เมนส์ไม่มาเดือนกว่า แล้วรู้สึกร่างกายแปลกๆไปไม่เหมือนเดิม ก็เลยลองตรวจดู 2ขีดเรยครับ

เราตรวจวันที่ปจด. ขาดวันแรกขึ้นขีดเดียวค่ะ แล้วตรวจอีกทีตอนขาดไป6วัน ถึงขึ้น 2ขีดค่ะ

VIP Member

ประจำเดือนขาด4วันค่ะ ตรวจก็ขึ้นขีดจางๆ เลยไปหาคุณหมอตรวจเลือด ผลออกมาว่าท้องค่ะ 🙂

บ้านนี้ ตอนปจดขาด.1-2 อาทิตย์ตรวจขึ้นเข้มกับจางๆเลยรอ1เดือนกว่าๆก้ตรวจขึ้น2ขีดจ้า

ตรวจเจอตอนน้อง3 วีคค่ะ ขึ้นขีดจางมาก ถ้าอยากชัวร์ไปพบหมอดีกว่าค่ะจะได้ฝากเลย

Câu hỏi liên quan