12 Các câu trả lời

ไตรมาสที่สองจะเริ่มตอดค่ะ. คุณแม่ยังรู้สึกคนเดียวอยู่ค่ะเพราะน้องยังเล็กค่ะ พอเข้าไตรมาสที่สามจะเริ่มดิ้นแรงขึ้น ตัวเริ่มโตแล้วช่วงไตรมาสสุดท้ายคุณพ่อสามารถจับท้องคุณแม่ได้แล้วรู้สึกว่าดิ้นค่ะ

VIP Member

มีค่ะ แต่ก็แล้วแต่เวลา บางทีตอนพ่อไม่อยู่ดิ้นเก่งมาก พอพ่อมาจับมาเล่นไม่ดิ้น แต่พอเช้าๆก่อนไปทำงานเวลาพ่อเอาหน้ามาแนบท้องก็จะถีบจนพ่อเจ็บเลยค่ะ😅

ของเราโก่งตัวค่ะ ต้องเอานิ้วกดลงเบาๆถึงจะสัมผัสตัวลูกได้ค่ะ บวกกับเราอ้วนด้วยหนังท้องหน้ามีแต่ไขมัน 😊

เริ่มดิ้นเบาๆจนรู้สึกได้ตอน 17 week แต่คุณพ่อเริ่มรู้สึกถึงลูกดิ้นตอน 21 weekค่ะ ดิ้นเก่งด้วยจนจั๊กจี้ท้องเลย

บ้านนนี้ก้เป็นค่ะ17w4dท้องสองดิ้นแรงแล้วค่ะ เวลาลูกดิ้นก้จะให้คุนพ่อเอามือมาจับดิ้นใหญ่เลยค่ะ

บ้านนี้เวลาให้คุณพ่อจับน้องจะเงียบไปเลย555

บ้านนี้19+2wดิ้นแล้วจ้าแต่คุณพ่อยังไม่รู้สึกมีแค่แม่คนเดียวที่รู้😂

VIP Member

เราท้องแรกค่ะ ตอนนี้ 18w แล้ว ยังจับความรู้สึกไม่ได้

VIP Member

16+3 ยังแทบไม่รู้สึกเลยค่ะ นานๆจะตอดครั้ง

เราท้องแรกค่ะ 15w ยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้จะ5เดือนแล้วยังเงีบยอยู่เลย

รอต่อไปค่ะแม่ๆ😄😄

Câu hỏi liên quan